Happy Birthday to Me

IMG_1593

 

IMG_1590

 

IMG_1590

IMG_1585

IMG_1607

 

IMG_1539

…Dont Give Up, ndio ujumbe wangu kwa Bday hii

Ni Jambo la kumshukuru Mungu kuweza kuishi kwa umri mpaka niliyofikia leo hii makumi matatu na ushehe si haba, kwani wapo waliotamani kuiona siku hata ya leo na hawakufanikiwa.

Kwa namna ya pekee kabisa namshukuru Mama yangu Mzazi Binti Kwarewere kwa salamu na wish zako saa kumi na mbili asubuhi bila kujali kuumwa kwako lakini bado unaikumbuka siku hii muhimu, Mke wangu Mamaa Ghaty Je taime, wanangu Glory thanx mamaa kwa wish uko kwa exams lakini umenikumbuka Dady wako, My Lovely Son King of Zamunda Geebril papa loves you sana, Dada Zangu Edwina, Baldwina na Esther Mungu awazidishie moyo wa Upendo nafarijika na kujidai kuwa nanyi, Kaka zangu Edwin Mikongoti, Eugen “Micky” Mikongoti , Benedict “Mfaume” Mikongoti na Deus “Uncle D” Mikongoti heshima kwenu na asante kwa kila kitu mpaka wa leo.

Marafiki zangu Tamim Mngoya Lukuta wa Kibanda Kicheba kwa Semkope salute Mpwaa!!, Mukubwa Batty Pamoko sana Kaka, Six wa SixDezo Traders heshima kwako, Papaa Aaron Mengyason Pamoko Kaka,  Rahma Bashary my loving Jirani i miss u alot thanks for the warm salaam nakumiss sana i wish ungekuwepo leo, Papaa Jully Weston maboko likolooo, Jeff Msangi heshima kwako kaka, Gerald na Mzee nakati ya UK ndenge nini Papaa, Asumani Mlalamishi Dulla wa Tigo mwanangu kaabisa tuko pamoja mwana,  Tatiana Mkumbwa Pius Mikongoti mwanangu wa kurithi thanx for everything mamito, Rose salute Mama Perovee “Saya Cinta Kamu” mamaa, Winnie na Jane mamito, Bambucha thanx for the warm greetings xie xie, Mukubwa Edgar Benson Kiiza Le Presidaa Bana Darisalama nakati ya Kuala Lumpeeee!!!! Salute Mukulu, Mamaa Simwana thanx a millions, Teri Makasih to all my Malays Friends for the Best wishes Insyallah Allah will guide me.

Kwa namna ya pekee nawashukuru wote mlioniwish si rahisi kumtaja kila mmoja hapa ila jua tuko pamoja.

Nawaburudisha na wimbo Inchallah toka kwa Koffi Charles Olomide

5 Responses to Happy Birthday to Me

  1. flower says:

    Happy birthday kaka pius,na asante kwa burudani safi kabisa,enjoy u;r day..

  2. piusmickys says:

    Thanx ma dear

  3. Anonymous says:

    Pamoja ya kuwa nimesahaulika nami pia nakutakia birthday njema mwenyezi mungu akujaliea maisha marefu nayenye mafanikio huku ukimwekaMungu mbele
    Auntie love

  4. Asante sana nilikuwa nanung’unika na ningepiga simu kulalamika sana kama ungenisahau bahati yako umeniwahi.

  5. Hadj Le Jbnique says:

    Happy Birthday kaka,all the best

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: