Sizai tena toka kwa Mash Guitar

Wimbo huu unamtambulisha Kasim aka Mash Guitar unaongelea matatizo yaliyoko kwenye jamaii, Mash Guitar ndio mtunzi akiwashirikisha Nyani mtu toka kundi la Manyani Unit, jamaa ametumia mtindo wa asili wa Modern Mchiriki na kiduku kwa sana, Ndani ya wimbo huu jamaa anajaribu kuelezea wanawe wanne kila mmoja na na tatizo lake, huku akijenga hoja kwa nini hataki kuzaa tena.

Jamaa anawapa moyo wale wasio na kizazi (wagumba) kwani anasema wapo waliozaa kama yeye na wanaona bora wasingezaa kamwe kwani jamaa anawatoto wanne wakwanza ni Mlevi, Wa Pili Kibaka, wa tatu jamaa anadai ni Shoga na wanne ni Chadudoa asiyependa shule.

Haya ni matatizo yaliyoko kwenye jamii na hii ni changamoto kwa malezi ya vijana wetu na maisha ya sasa, Nakupa hongera kaka kwa wimbo huu natumai nyingine zinakuja.Kwa wanaopenda viduku huku kuna viduku na mambo yetu ya khanga moko hahaha!!.

Kasim ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza Chuo cha Mwalimu Nyerere akisomea mambo ya Gender. Pamoja kaka!!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: