Mrs Col. Maganga alipokamata Nondo yake

Mama akitayarishwa tayari kwenda kwenye Graduation iliyofanyika Verizion Center,Washington,DC Jumamosi June 25,2011

Mama Maganga akiwa na wahitimu wenzake

Mama Maganga akitabasamu, Spoti Starehe inakupongeza Mama kwa hatua uliyofikia. Kila la heri Mama.

Mama akipongezwa na Baba,Mwambata wa Jeshi Ubalozi wetu Washington,DC,Colonel Maganga

Familia ndugu na marafiki waliofika Verizion Center kumongeza

Mama Balozi Mwanaidi Maajar akimpongeza Mama Maganga nyumbani kwao Baadae jioni kwenye ghafla ndogo aliyoandaliwa Mama Maganga maaulumu kwa kukamata Nondo ya Master Of Public Administration

Wageni mbali mbali ndani na nje ya Washington,DC,walifika kumpongeza Mama Maganga,pichani anayesalimiana na Mama Maganga ni Mh Balozi wa Maziwa makuu,Liberata Mulamula,kushoto ni Colonel Maganga,mwambata wa jeshi Ubalozi wetu,Washington,DC na wapili kutoka shoto ni Mh.Balozi wetu Marekani na Mexico,Mwanaidi Maajar

.

 

Gonga hapa kwa Picha zaidi

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: