Kila Mmoja; When Genge meet Bongo Flava

 

Nonini ni mmoja wa wanamuziki wa Kenya wanaonibamba sana, Sikiliza hii Kolabo ya Nonini akimshirikisha Lady Bee na Chege Chigunda. Wimbo unaitwa Kila mmoja. Nadani kila mmoja atakubaliana na mimi mchanganyiko wa hawa jamaa ni moto wa kuotea mbali. haya kamata kitu hiyo!!

Kwa mashabiki wa Muziki wa Genge au wa Nonini kwa ujumla, jamaa ame launch iPhone Application yake kwa ajili ya funs wake ambao wana iPhone, Binafsi ninayo inanipa nyimbo zote za Nonini, Video zake, Habari za show zake na any update, haya ni mapinduzi makubwa kuwafikia mashabiki na liwe fundisho kwa Mabongo Flava hapa muangalie ni jinsi gani ya kuwafikia mashabiki wenu soko ni hilihili lakunyang’anyana changamke mazee. Hii ina Majotroooooo!!!!

image

Picha ya App ya Nonini kwenye iPhone

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: