“Nilaumuni mimi kwa matokeo mabaya msimu huu” Wenger

Kocha Arsene Wenger

Kocha wa Arsenal kibabu Arsene Wenger amesema kuwa kama kuna mtu anayepaswa kulaumiwa kwa matokeo mabaya ya klabu yake kwa msimu huu basi ni yeye.

Wenger amekaririwa akisema hayo na BBC kufuatia kipigo kingine hapo jana walipocheza na Bolton na kufungwa bao 2-1.

Arsenal wamebakiza michezo minne mkononi huku wakiwa nyuma ya vinara Manchester United ambayo itakutana na Arsenal jumapili ijayo, Kama wakishinda Man U basi huu utakuwa msimu wa sita kwa Arsenal kumaliza bila kikombe.

Gonga hapa kusoma zaidi

Advertisements

One Response to “Nilaumuni mimi kwa matokeo mabaya msimu huu” Wenger

  1. When I thought about matters like: why this kind of information is without spending a dime right here? If you create a guide then no less than on marketing a guide you will get a percentage, due to the fact. Thank you and good luck on informing persons a lot more about this.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: