Sulley Muntari kachoshwa na Inter Milan

Mchezaji wa kiungo wa timu ya taifa ya Ghana, Sulley Muntari, anajiandaa kuihama klabu ya Italia ya Inter Milan.

Sulley MuntariSulley Muntari


Mkurugenzi wa ufundi wa klabu ya Italia, Marco Branca, ameeleza kupitia televisheni ya nchi hiyo, kwamba Muntari mwenye umri wa miaka 26, amekwishawasilisha maombi ya uhamisho.

Enzi za Jose Mourinho, Muntari alikuwa anakaribia kupewa nafasi ya moja kwa moja ya chaguo la kwanza, katika msimu wake wa kwanza na Inter.

Hata hivyo, Muntari alipoteza nafasi yake katika timu hiyo msimu uliopita na msimu huu amecheza mara chache.

Mchezaji huyo wa zamani wa Portsmouth, amecheza mara 12 katika mashindano yote na zaidi akiwa mchezaji wa akiba.

One Response to Sulley Muntari kachoshwa na Inter Milan

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: