Naomi Campbell afanya tamasha la mavazi Dar es Salaam!!

 

Mke wa Rais mama Salma Kikwete ambaye pia ni mwenyekiti wa Taasisi ya wanawake na Maendeleo (WAMA) akimweleza jambo Balozi wa kimataifa wa Utepe na msanii na mwanamitindo wakati wa onyesho la mavazi lililoandaliwa na Taassi ya Utepe Mweupe.

Na Anna Nkinda – MAELEZO
Jumla ya dola za kimarekani 10,000/= zimepatikana kutokana na mnada wa nguo ya kike iliyotolewa na msanii na mwanamitindo wa Kimataifa Naomi Campbell katika maonesho ya mavazi ya Relief Tanzania yaliyofanyika jana usiku katika ukumbi wa Movenpick jijjini Dar es Salaam.
Maonesho hayo yaliandaliwa na Naomi Campbell ambaye ni Balozi wa Kimataifa wa Utepe Mweupe kwa kushirikiana na Mustafa Hassanali ambaye ni mwanamitindo wa hapa nchini kwa lengo la kukusanya fedha ili kutunisha mfuko wa Mtandao wa Utepe Mweupe (The White Ribbon Alliance).
Akiongea mara baada ya maonesho hayo Campbell alisema lengo la kufanya maonyesho hayo ni kupata fedha ambazo zitatumika katika kampeni ya kupunguza vifo vya akina mama wajawazito na watoto.
Kuhusu wabunifu wa mavazi na wanamitindo wa hapa Tanzania alisema anaridhishwa na kazi zao na wanajitahidi kufanya kazi nzuri kwa ufasaha mkubwa na kwa kujituma.
Aliendelea kusema kuwa anaipenda nchi ya Tanzania kwa sasabu inavivutio vingi kama vile mbuga za wanyama, visiwa vya Zanzibar, mito, milima, maziwa na Bahari ya Hindi huku akisisitiza kuwa si mara ya kwanza kuja Tanzania na ana wa kuendelelea kuja hapa nchini.
Katika maonyesho hayo Mke wa Rais Mama Salma Kikwete ambaye pia ni Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) pamoja na Mke wa Rais wa Zambia Mama Thandiwe Banda walihudhuria.
Mtandao wa Utepe Mweupe (White Ribbon Alliance) wenye takribani nchi wanachama 143 duniani ambao jana uliadhimisha miaka kumi tangu kuanzishwa kwake unafanya kazi kubwa yakuhakikisha kuwa nchi wanachama zinaondokana na vifo vya kina mama wajawazito wakati wa kujifungua.

Na Full Shangwe

Advertisements

6 Responses to Naomi Campbell afanya tamasha la mavazi Dar es Salaam!!

  1. Once I imagined about items like: why this kind of information and facts is for free here? Any time you publish a book then not less than on offering a book you will get a percentage, due to the fact. Thank you and great luck on informing folks more about this.

  2. When I thought about matters like: why such information is free of charge here? Once you compose a guide then at least on promoting a book you will get a percentage, due to the fact. Thank you and very good luck on informing men and women more about it.

  3. Yet another thing is that when evaluating a good on the net electronics shop, look for web shops that are regularly updated, retaining up-to-date with the most current products, the very best deals, in addition to helpful information on product or service. This will make sure that you are dealing with a shop that really stays over the competition and provides you what you need to make knowledgeable, well-informed electronics buys. Thanks for the vital tips I have learned through the blog.

  4. I am really enjoying the theme/design of your web site. Do you ever run into any web browser compatibility problems? A number of my blog audience have complained about my site not operating correctly in Explorer but looks great in Safari. Do you have any recommendations to help fix this problem?

  5. sma bulkhead says:

    Coaxial Cable And Connectors

    Naomi Campbell afanya tamasha la mavazi Dar es Salaam!! | Spoti na Starehe

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: