Filandu na Wenge Musica BCBG

 

Kuna mdau wangu kwa jina la Baraka ameniomba kuandika Historia ya Wenge Musica tangu ianze mpaka sasa na kila kundi lilipo na wanafanya nini, nakuahidi tu mdau wangu niko nakusanya facts ili nitoke na unachokitaka. Napenda kukujulisha kuwa habari hiyo itatoka wiki ijayo hivyo tega sikio. Kwa leo pata burudani ya kibao Filandu ambacho kiliundwa na Engineer Blaise Bulla wakati hui walipotoka na Albamu ya Pentagone.

Kwa wanaomjua Blaise Bulla wanajua kwa nini aliitwa Engineer, kwa faida ya wadau, Blaise Bulla ndiye alikuwa na kazi ya kupanga mtiririko mzima wa waimbaji katika wimbo kuwa Ataanza nani na nani afuate, na ndiye yeye aliyekuwa na uwezo wa hata kusema ubeti huu ukiimbwa na Werason utapendeza zaidi na wa Werason uimbwe na Dominguez, basi ilimradi kuleta raha na ndio maana alipewa jina la Engineer.

Advertisements

One Response to Filandu na Wenge Musica BCBG

  1. Hi
    Habari

    Naomba na mimi unitumie historia ya wenge kwy mail yangu fekayembe@gmail.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: