Agassi akiri kutumia dawa za nguvu

image

Andre Agassi amekiri kupitia tawasifu yake mpya, alidanganya kwa waendesha mchezo wa tennis kuhusu kutumia dawa za kuongeza nguvu ili kukwepa kufungiwa.

Agassi aliyestaafu mwaka 2006, amesema alitumia dawa hiyo mwaka 1997 alipokuwa na msaidizi wake wa zamani ‘Slim’.

Chama cha mchezo wa tennis kwa wachezaji wa kulipwa (ATP) kimesema kinachunguza kukiri huko kwa Agassi.

Katika tawasifu huo uliopatikana na gazeti la Times, Aggasi ameandika "Slim" alimtilia kiasi kidogo cha unga wa dawa hiyo kwenye kahawa.

Na BBC

Advertisements

One Response to Agassi akiri kutumia dawa za nguvu

  1. Incredibly wonderful blog site and exceptional and articles.important layout, as share great stuff with fantastic thoughts and concepts.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: