Salamu za Changamoto!!

Amani, Heshima na Upendo kwako.

image

Leo ( Aug 10) ni siku nyingine ninayosherehekea mwaka kamili maishani mwangu.

Ninaloweza kukumbuka kwa hakika ni kuwa, katika ukuaji wangu nimekuwa nikijifunza toka kwa wengi. Wenye kunionesha njia kwa kunifunza na wenye kunionesha namna ya kupata njia kwa kunizibia njia. Na kwa namna yoyote ile, nimekuwa nikishukuru kwani naamini ni lazima wote wawepo ili kuweza kujifunza na kukua.

  Lakini napenda kukuandikia ujumbe huu kukushukuru kwa mchango wako katika maisha niliyonayo sasa. UMEKUWA KATI YA WALE WALIOANGAZA NJIA KWANGU KWA NAMNA ILIYO RAHISI NA YENYE MSAADA KWANGU. Iwe ni kwa mimi kusoma uandikayo, wewe kusoma niandikayo na kisha kutoa maoni ndani na nje ya "jamvi", ama kwa kuona maisha yako na kupata lililo jipya, naweza kusema kuwa umekuwa msaada kwa namna moja ama nyingine na maisha yangu yako yalivyo kwa kuwa kuna mchango wa yale mema niliyofunzwa nawe.

Napenda kusema kuwa japo sipati nafasi ya kukueleza haya mara kwa mara, lakini naheshimu, nashukuru na pia kubarikiwa saana na mengi nijifunzayo toka kwako.

  Tuendelee kuwa na umoja katika kuielimisha na kuikomboa jamii yetu.

     PAMOJA DAIMA NA PAMOJA TUTAWEZA

      Baraka kwako.

"www.changamotoyetu.blogspot.com"

Advertisements

One Response to Salamu za Changamoto!!

  1. Lyman Kesby says:

    hello!,I really like your writing so a lot! proportion we keep in touch extra about your article on AOL? I require a specialist on this area to solve my problem. May be that’s you! Taking a look ahead to look you.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: