Meseji ndio chanzo cha kupigwa Rihanna

Kwa mujibu wa mtandao maarufu wa Gossip.com mwanamuziki Rihanna ametoa ushirikiano na kusema kuwa chanzo cha ugomvi wao ni meseji aliyoingia kwenye simu ya mpenzi wake Chris Brown ambayo ilitoka kwa mwanamke mwingine, ndipo Rihanna alipotaka kujua kulikoni na kuja juu akiamrisha arudishwe nyumbani kwani wawili hao walikuwa kwenye gari moja ya Chris Brown. habari zinasema wakiwa njiani Rihanna alijifanya akiongea na simu na rafiki yake akimueleza kuwa “…Jamaa ananishusha nyumbani hakikisha kuwa polisi wapo…” anavyodai yeye alifanya hivyo kwani anamjua mpenzi wake huyo ngumi mkononi na alikuwa akitishia kumpiga kumbe ndio alipalilia makaa na kufanya Chris Brown ambaye alikuwa akiendesha kuanza kumshishi kupigo ambapo anadai alimpiga kwa kutumia kiwiko (kipepsi).

Marafiki wa Rihanna wanasema kitendo cha mwanamuziki huyo kulamba kipigo ni kitu cha kawaida kwani hata mwaka jana wakati wa 2008 American Music Awards Rihanna alipanda jukwaani akiwa na plasta ambayo alidai ameficha mikwaruzo ambayo vyanzoo vya habari vinasema ni kipondo.

Hakuna ambaye alikubali kutoa maeleezo kati ya wawili hawa lakini mwanamuziki Chris Brown kupitia akaunti yake ya Face book inayopatikana kwa Christopher Maurice Brown amebadilisha sehemu ya mahusiano toka “in relationship” to “Single” na status yake kusomeka “…mtaanza kujua tabia zake halisi sasa” ambapo wadadisi wa mambo wanasema kuwa wawili hao kila mmoja mkorofi.

Kama vipi isome mwenyewe hapa hehehehe

Pia gonga hapa uone jinsi wazee wazima walivyomdaka mshkaji

Advertisements

6 Responses to Meseji ndio chanzo cha kupigwa Rihanna

  1. costaz joseph says:

    makubwa

  2. Ja Caulfield says:

    Its my wonderful pleasure to go to your site and also to love your terrific posts here. I like it quite a bit. I can feel that you simply paid substantially awareness for anyone articles or blog posts, as all of them make sense and therefore are extremely useful.

  3. I am really loving the theme/design of your site. Do you ever run into any internet browser compatibility problems? A few of my blog visitors have complained about my website not operating correctly in Explorer but looks great in Firefox. Do you have any advice to help fix this problem?

  4. Appreciating the persistence you put into your blog and in depth information you present. It’s awesome to come across a blog every once in a while that isn’t the same unwanted rehashed information. Wonderful read! I’ve saved your site and I’m including your RSS feeds to my Google account.

  5. Appreciating the time and energy you put into your website and detailed information you offer. It’s good to come across a blog every once in a while that isn’t the same unwanted rehashed information. Wonderful read! I’ve saved your site and I’m adding your RSS feeds to my Google account.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: