Waziri mkuu awazawadia Stars

Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda

Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda

Waziri Mkuu Mizengo Pinda ametimiza ahadi yake kwa timu ya taifa ‘Taifa Stars’ ya kuwapa Sh milioni tatu kama zawadi kutokana na kufika hatua ya fainali ya Mataifa ya Afrika kwa wachezaji wanaocheza ligi za ndani (CHAN).

Pinda alitoa ahadi hiyo, Desemba 15 kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere mara baada ya kukipokea kikosi cha Taifa Stars kilichokuwa kikirejea kutoka Sudan. Stars imekata tiketi ya fainali hizo za kwanza baada ya kuiondoa Sudan kwa jumla ya mabao 5-2 ikiwa ni baada ya kushinda kwa mabao 3-1 katika mechi ya Dar es Salaam na ule wa marudiano wa mabao 2-1 uliofanyika Khartoum.

Akikabidhi hundi hiyo, Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Joel Bendera alisema kuwa fedha hizo ni ahadi ya Waziri Mkuu na kuwa uongozi wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), utajua jinsi ya kugawa fedha hizo kwa wachezaji. Pia Bendera alimpongeza Waziri Mkuu kwa kutimiza ahadi aliyoitoa na kuthamini kazi iliyofanywa na wachezaji hao.

“Nampongeza Waziri Mkuu kwa kutimiza ahadi yake, pia ninawaomba wadau na kampuni kumuunga mkono Waziri Mkuu katika kuwasaidia vijana wetu. “Ushindi walioupata ni hatua ya awali na sasa wako katika hatua ya fainali ambayo mahitaji yake ni makubwa, kwani vijana watahitaji, vifaa, motisha ili wachezaji watambue kuwa Watanzania wanawajali,” alisema.

3 Responses to Waziri mkuu awazawadia Stars

  1. We absolutely love your blog and find many of your post’s to be precisely what I’m looking for. can you offer guest writers to write content for you? I wouldn’t mind publishing a post or elaborating on most of the subjects you write about here. Again, awesome site!

  2. We stumbled over here from a different website and thought I might as well check things out. I like what I see so i am just following you. Look forward to checking out your web page yet again.

  3. plenty of terrific information and inspiration, the two of which I need to have, because of present such a beneficial information right here.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: