Chelsea yaibuka kidedea kwa Man City kwenye “Mchezo wa Kitajiri”

Wachezaji wa Man City wakimpongeza Robinho baada ya kupachika bao la kwanza dhidi ya mchezo wao na Chelsea leo

Wachezaji wa Man City wakimpongeza Robinho baada ya kupachika bao la kwanza dhidi ya mchezo wao na Chelsea leo

Klabu ya Chelsea usiku huu imeibuka mbabe wa mchezo kati yake na Man City kwa kuitungua mabao matatu kwa moja (3-1) katika mchezo “wa kitajiri” uliokuwa ukisubiriwa kwa hamu kubwa.

Huku akilipa limbikizo la ada ya uhamisho ilovunja rekodi ya Paund £32.5million, Robinho aliweza kuwafanya Man City waongoze dakika ya 13 ya mchezo kwa kupachika bao safi la free kick na kufanya Man City iongoze, bao lao lilidumu kwa dakika tatu tu kwani Chelsea kupitia kwa Ricardo Carvalho iliweza kuasawazisha bao lile na kufanya ngoma kuwa droo mpaka mapumziko, Dakika ya Frank Lampard alipachika ao safi la pili kwa Chelsea na kufanya mayowe ya Man City kuanza kuzizima, Chelsea walizidi kulisakama langoo la Man City na kufanikiwa kuongeza kimoja kupitia kwa mchezaji mkongwe Nicolas Anelka na kufanya mabao kuwa 3-1. Hata hivyo nahodha John Terry alitolewa kwa kadi nyekundu baada ya kucheza madhambi.

Advertisements

One Response to Chelsea yaibuka kidedea kwa Man City kwenye “Mchezo wa Kitajiri”

  1. Reasonably selected he’ll possess a fantastic read through. Thank you for sharing!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: